Jamaa huyo alihadaiwa na daktari wa mitishamba aliyemweleza afanye mapenzi na mke wa mwanawe ili awe tajiri. Habari Nyingine: Ajabu! Mutoro anayetoka kijiji cha Maravanyika nchini Zimbabwe sasa yumo vitani na mwanawe, John Mutoro aliyemkuta kitandani na mke Easter Shoko.

Tukio hilo liliripotiwa mara moja kwa mahakama ya kitamaduni ya kijiji hicho.

Isa retreat

Chifu kutoka korti hiyo kwa jina Chiyera, alithibitisha kisa hicho na kufafanua kuwa Mutoro alifumaniwa akifanya mapenzi na binti yake. Habari Nyingine: Jamaa amchoma mkewe; majeraha yawafanya Wakenya kutiririkwa na machozi picha. Binti yake alimweleza ndugu yake ambaye ni mume wa Shoko na ripoti ikawasilishwa kwa korti la kienyeji.

Plate load test observation sheet

Aidha, alisema Mutoro alidai kwamba aliambiwa na daktari wa miti shamba kutenda kitendo hicho ili atajirike. Alikiri kuwa mganga fulani alikuwa amemweleza afanye mapenz na mwanawe iwapo alitaka kuwa tajiri haraka. Kulingana na chifu huyo, Shokohangemkatza baba mkwe wake kwa sababu aliahidiwa utajiri. Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri: aron. Main Swahili Swahili.

Picha na: Hisani. Source: Tuko Breaking News. Show Comments. Duale aaibishwa mbele ya Rais Uhuru Kenyatta video.Kwa mazungumzo yake na mwanahabari Carry Mastory, alifichua mbona anahisi kuwa Diamond hayuko tayari kutulia na kufunga ndoa.

Midsomer murders season 6 episode 2 part 2

Alipoulizwa kama Diamond alimuonya kutozungumza na vyombo vya habari kuhusu familia yake, Mzee Abdul alisema. Baba Diamond alisisitiza kuwa ndoa ni jambo kitu kitamu sana na cha kupendeza huku akisema kuwa ni bora hivo Queen Darleen aliolewa kama mke wa pili — jambo linalokubaliwa katika dini ya kiislamu.

JIbu lake lilikuwa la kufungua macho haswa ikijulikana kuwa sasa hivi Diamond anachumbiana na Tanash Donna. I believe God will bless him with the perfect wife. Skip to content Posted By: Brian Ndungu. Soma alichosema babake Diamond kuhusu uhusiano wa mwanawe na Tanasha. Alipoulizwa kama Diamond alimuonya kutozungumza na vyombo vya habari kuhusu familia yake, Mzee Abdul alisema, Wizi!

Tanasha na Diamond wapigiwa simu kuhusiana na wimbo wao mpya. Diamond kumuoa Tanasha inahitaji miujiza ;asema mwijaku. Comments comments. Klavu za nduthi;Mashabiki wamwambia Diana Marua. Nilikuwa rafiki wa mkewe Dan Sonko; mpenzi wake asema.Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla. Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea.

VIDEO MPYA YA YULE YULE MZEE YA AKIFANYA MAPENZI NA BINTI YAKE MWINGINE

Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni. Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link Najua lengo ni kuelimishana.

Siku njema. Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi. Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki.

Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina. Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi? Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa. Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu.

Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana? Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy, Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde mwingine nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa.

This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down. Thanks for sharing the information. Post a Comment.

Wakenya wachemka baada ya serikali kushindwa kutoa miili ya mama na mwanawe baharini

Friday, September 14 Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano! Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani Ilinikosesha raha sana, sana saaaana! Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima.

Imepandishwa na Jiang at PM Unaonaje? Labels: Malezi. Newer Post Older Post Home.Aunt Lulu. Aunt Lulu: Mara kadhaa amekuwa akitengeneza vichwa vya habari magazetini kwa kupiga picha za utupu.

Jazz and blues blogspot

Licha ya kubanwa na sheria pamoja na maadili, wapo wasanii ambao kwa nyakati tofauti walijikuta katika adha ya kupigwa kama si kujipiga picha za utupu kisha zikazagaa mitaani.

Wapo waliotajwa kupiga picha hizo kwa kusaka umaarufu, waliopigwa na wapenzi wao kisha wakazivujisha lakini wengine imedaiwa kuwa wamezivujisha wenyewe na kusingizia zimevujishwa na wapenzi wao. Ifuatayo ni orodha ya wasanii mbalimbali Bongo ambao waliwahi kukwaa skendo ya picha za utupu: Wema Sepetu. Wema Sepetu: Mwaka picha yake ya utupu ilizagaa mtandaoni huku ikidaiwa kuwa chanzo cha kusambaa kwake ni boifrendi wake ambaye alimpiga na kuzisambaza.

Kama hiyo haitoshi, mwaka huu mrembo huyo alidaiwa kuposti picha zake nyingine za utupu katika mtandao wa Instagram. Diana Hussein: Huyu ni Miss Dar Indian Ocean ambaye pia ni Miss Kinondoni namba 2 mwaka jana, mrembo huyo hivi karibuni amejikuta akipata aibu baada ya picha yake ya utupu kuvuja.

Bongo Xxxvideos Baba Na Mtoto

Ilidaiwa kuwa alifanya hivyo kwa azma ya kusaka umaarufu. Jack wa Chuz. Ilidaiwa kuwa kuna mtu alizichukua picha hizo kutoka kwenye simu yake na kuzisambaza kwenye vyombo vya habari. Agness Masogange. Agness Masogange: Nini picha! Yeye ilivuja video yake ya utupu kabisa. Ilisambaa kama njugu katika mitandao ya kijamii mwaka jana.

Oracle script

Vyanzo makini vilidai kuwa video hiyo alipigwa na mpenzi wake na haikujulikana mara moja chanzo kilichozivujisha. Jacqueline Wolper. Jacqueline Wolper: Pamoja na heshima kubwa aliyonayo kwenye soko la filamu, mapema mwaka huu staa huyo amejikuta akichafuka baada ya picha yake ya utupu kuanikwa gazetini. Ilidaiwa kuwa picha hiyo alipigwa kwenye bethidei ya msanii mwenzake. Marry John.Post a Comment. Kwa Mujibu wa Ripoti iliyotolewa na wakazi wa eneo husika, inasemekana kwamba Bw.

baba na mwanawe wakifanya kenya

Mathias Nwoko 45na Binamu yake Angela Ihuoma walifikwa na Umauti wakati wakiwa katika tendo la ndoa. Wawili hao ambao asubuhi kabla ya kufariki walionekana pamoja wakicheza kwa furaha katika sherehe za kumkaribisha Padri Mpya katika Jimbo lao, Mathias ambaye ameelezwa alikuwa ndani ya ndoa kwa kipindi cha miaka 13 bila ya kupata mtoto alirudi na binamu yake usiku wakitokea kusikojulikana na kumkuta mkewe akiwa anaangalia T.

V nyumbani kwake. Mathias alimwambia mkewe atangulie kulala kwasababu yeye anachukua tochi amsindikize binamu yake huyo kwao.

baba na mwanawe wakifanya kenya

Mama mzazi wa Angela alipoona usiku unazidi na mwanawe hajarudi alimtafuta kupitia simu yake ya mkononi ambayo alipokelewa na Mathias akimwambia wapo pamoja.

Mpaka asubuhi, Si Mathias wala Angela Aliyerudi kwao na ndipo familia zote mbili zilipoingiwa na wasiwasi, Mke wa Mathias alienda katika nyumba yao ya pembeni asubuhi hiyo na ndipo alipowakuta wawili hao, mwanamke akiwa juu ya mwanaume. Aliganda kwa muda asiamini anachokiona,hasa kuona wawili hao hawashtuki japo kawaona na ndipo alipogundua ya kwamba wamefariki Dunia. Ilibidi kutoa taarifa kwa familia ya Angela ambapo alikuja mama yake mzazi ambaye alipigwa na butwaa kutokana na picha iliyokuwa mbele yake.

Miili yao ilitenganiswa na kupelekwa hospitali huko Ogbor Nguru, jimbo la Aboh Mbaise. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.NTV Kenya. Include playlist. An error occurred while retrieving D:. This menus updates are based on your activity. Video ya Ngono Ya Tanzania 14 Mtoto kanogewa na mboo ,kala mpaka bao.

baba na mwanawe wakifanya kenya

The data is only saved locally on your computer and never transferred to us. Ndio vimbwanga vya walimwengu vilivyopelekea familia moja mjini Thika kaunti ya Kiambu, kuzozana hadharani baada ya kufahamishwa madai ya baba mzazi wa familia hiyo kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mtoto wake wa kike. Uzi haujakamilika huu weka picha na iyo video tuonee KENYA: Ahukumiwa maisha kwa kumuingilia Baba na mtoto wakitombana, free sex video. Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano!

Related searches tanzania bongo kutombana african school mzansi porn kenya porno Wema sepetu na calisah wajirekodi video ya ngono HD. Ladha ya mtaa TV. Karibu tupeane Utamu. Related searches fuck my boy cusine after to drink ghetto cougar kuma kuma ya mzee out side mademu kaka na dada kutombana kenyan mama na mtoto sex police kufirana outside africa mc mirela virgin teen daughter kaka na baba tanzania mtoto wa tanga gwajima baba na mtoto kenya father and his daughter tranny tube brazilian hardcore mother son while Baba na mtoto wakitombana, free sex video.

baba na mwanawe wakifanya kenya

Wema sepetu na calisah wajirekodi video ya ngono HD. Video ya ngono ya Sanchoka.

"Mama atombwa na mwanawe"

Loading Unsubscribe from Kilimanjaro online Tv? Cancel Unsubscribe. Best mobile videos experience. Video ya ngono kenya baba na mtoto. Karibu tupeane Utamu Video ya ngono hd related searches fuck my boy cusine after to Related searches fuck my boy cusine after to drink ghetto cougar kuma kuma ya mzee out side mademu kaka na dada kutombana kenyan mama na mtoto sex police kufirana outside africa mc mirela virgin teen daughter kaka na baba tanzania mtoto wa tanga gwajima baba na mtoto kenya father and his daughter tranny tube brazilian hardcore mother son while Baba na mtoto wakitombana, free sex video.Habari Nyingine : Mama tajiri mwenye damu moto ajutia kumpagawisha mwanafunzi kimapenzi.

Kwa mujibu wa ripoti ya Taifa Leo, Februari 4, Boniface Oremo, 48 na mwanawe Collins Oremo, 22 walimvamia afisa huyo kwa mawe na kumsababishia majeraha mabaya.

Habari Nyingine : Jamaa jasiri amuuma mbwa na kumuokoa msichana aliyekuwa amevamiwa. Baba na mwanawe walikamatwa baadaye wakiwa mafichoni katika mitaa mbalimbali mjini Homa Bay. Walikuwa wamejificha baada ya kupata taarifa kwamba polisi walikuwa wakiwasaka. Kulingana na ripoti hiyo, mmoja wa maafisa hao wa polisi alipoteza baadhi meno yake baada ya jiwe lililorushwa kumpata mdomoni.

Naibu Chifu wa Kata ya Asego Tom Ondiek alisema kwamba wawili hao walikamatwa baadaye wakiwa mafichoni katika mitaa mbalimbali mjini Homa Bay.

Habari Nyingine : Mjue mwanamke aliyesababisha kuvunjika kwa ndoa ya mtu tajiri zaidi duniani Jeff Bezo. Afisa wa polisi alijeruhiwa amelazwa hospitalini na anaendelea kupokea matibabu huku washukiwa hao wakisubiri kufikishwa kortini. OCPD wa Homa Bay Sammy Koskey alisema kuwa, afisa wa polisi alijeruhiwa amelazwa hospitalini na anaendelea kupokea matibabu huku washukiwa hao wakisubiri kufikishwa kortini.

Habari Nyingine : Binti akataa harusi na jamaa tajiri na kuhamia kwa maskini? Pata uhondo. Kwa sasa washukiwa hao wanaendelea kuzuiliwa katika Kituo cha Polisi cha Homa Bay. Una taarifa moto moto au kashfa ambayo ungependa tuichapishe? Wasiliana nasi kwa new tuko. Main Swahili Swahili. Subscribe to watch new videos. Source: Tuko Kenya. Show Comments. Vidosho wajiandaa kumumunya KSh 1.